Chính chủ cho thuê nhà nguyên căn tại mỹ hào – hưng yên
Thị trấn Bần Yên Nhân, Huyện Mỹ Hào, Hưng Yên
1 nghìn
1 m2 (1x1)
4 pn
4 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN TẠI MỸ HÀO – HƯNG YÊN
* Địa chỉ: Số 83 đường Vũ Văn Cẩn – TDP Văn Nhuế – Mỹ Hào – Hưng Yên* Vị trí đẹp, ngay cạnh phòng khám sản BS Sức – đường Bệnh viện Đa Khoa Phố Nối.* Đối diện là khu đô thị Hòa Phát chuẩn bị đấu thầu và xây dựng* Nhà nguyên căn rộng rãi gồm:- 4 tầng + 1 tầng lửng- 1 phòng khách- 1 bếp- 4 phòng ngủ khép kín
** Tiện ích:- Điện nước giá dân- Vỉa hè rộng, để xe thoải mái- Đường lớn, sạch sẽ, thoáng mát- Giao thông thuận tiện
** Phù hợp:- Mở văn phòng công ty- Kinh doanh, buôn bán- Hiệu thuốc- Spa, cửa hàng và nhiều mô hình khác
* Nhà đẹp – vị trí tiềm năng – vào sử dụng ngay.=> LIÊN HỆ XEM NHÀ TRỰC TIẾP: 039 3763 295 ( Call / Zalo ).
* Địa chỉ: Số 83 đường Vũ Văn Cẩn – TDP Văn Nhuế – Mỹ Hào – Hưng Yên* Vị trí đẹp, ngay cạnh phòng khám sản BS Sức – đường Bệnh viện Đa Khoa Phố Nối.* Đối diện là khu đô thị Hòa Phát chuẩn bị đấu thầu và xây dựng* Nhà nguyên căn rộng rãi gồm:- 4 tầng + 1 tầng lửng- 1 phòng khách- 1 bếp- 4 phòng ngủ khép kín
** Tiện ích:- Điện nước giá dân- Vỉa hè rộng, để xe thoải mái- Đường lớn, sạch sẽ, thoáng mát- Giao thông thuận tiện
** Phù hợp:- Mở văn phòng công ty- Kinh doanh, buôn bán- Hiệu thuốc- Spa, cửa hàng và nhiều mô hình khác
* Nhà đẹp – vị trí tiềm năng – vào sử dụng ngay.=> LIÊN HỆ XEM NHÀ TRỰC TIẾP: 039 3763 295 ( Call / Zalo ).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Hưng Yên |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 1 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê nhà nguyên căn tại mỹ hào – hưng yên", có mã số #323107, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu