Cho thuê căn hộ mặt tiền nam hồ phường 11 đà lạt 10 triệu/tháng
Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
10 triệu
60 m2 (75x8)
2 pn
2 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê căn hộ mặt tiền Nam Hồ phường 11 Đà Lạt- Diện tích: 60m2 (7.5x8M)- Công năng: 1 phòng khách + bếp, 2 phòng ngủ, 2 WC- Mới xây, thiết kế hiện đại, full nội thất mới 100%.- 2 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát.- Tặng full nội thất cao cấp chỉ việc xách vali vào ở.- Vị trí mặt tiền, thuận tiện đi lại.- Giá: 10 triệu/tháng, cọc 1 đóng 1 tháng- Chi tiết: 0968071830
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 75 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê căn hộ mặt tiền nam hồ phường 11 đà lạt 10 triệu/tháng", có mã số #321534, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu