Cho thuê homestay vila phan chu trinh đà đat 11pn - 9wc, giá thuê 17tr/tháng
Phường 9, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
17 triệu
400 m2 (10x40)
10 pn
10 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê homestay vila Phan Chu Trinh- đà đat ,dt 400m2, 11pn - 9wc, giá thuê 17tr/tháng-Địa chỉ: Phan Chu Trinh , p 9 đà lat -Cơ cấu: 10 phòng ngủ, 1 phòng dorm, sức chứa 22 - 32 người- Đường hẻm ô tô vào tận nơi. Sân trước rộng rãi đậu ô tô thoải mái, sân sau là sân vườn BBQ, đốt lửa trại- Có gpkd, pccc đầy đủ.- Full nội thất, decor như hình, chỉ vào kinh doanh.-Giá thuê 17tr/tháng, cọc đóng thương lượng- Liên Hệ : 0911451686 Em Tâm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 40 m |
| Diện tích | 400 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê homestay vila phan chu trinh đà đat 11pn - 9wc, giá thuê 17tr/tháng", có mã số #323212, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu