Cho thuê kho xưởng đẹp – phù hợp sản xuất và lưu kho - rạch kiến, tây ninh
Tỉnh lộ 826, Thị trấn Cần Đước, Huyện Cần Đước, Long An
1 nghìn
10,500 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
15 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ KHO XƯỞNG ĐẸP – PHÙ HỢP SẢN XUẤT & LƯU KHO- Địa chỉ : HHXF+XM3 Rạch Kiến, Tây Ninh, Việt Nam- Tổng khuôn viên: 10.500m²- Diện tích kho xưởng: 6.500m²- Có thể chia nhỏ: 1.000m² – 2.000m² theo nhu cầu- Chiều cao kho: 12m – thoáng mát, tối ưu lưu trữ & sản xuất- Hệ thống PCCC đầy đủ, đạt tiêu chuẩn- Hồ sơ môi trường đầy đủ- Vị trí thuận tiện, xe container ra vào thoải mái- Phù hợp sản xuất ngành nhựa, kho chứa hàng, logistics…* Giá cho thuê chỉ: 70.000đ/m² (có thương lượng cho khách thiện chí)LIÊN HỆ : 0932 343 639https://www.google.com/maps/search/10.599876,+106.574185?entry=tts&g_ep=EgoyMDI1MTIwOS4wIPu8ASoASAFQAw%3D%3D&skid=7bf4ed87-cc4b-41ba-818e-b250ddb4adfc
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Long An |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 10,500 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê kho xưởng đẹp – phù hợp sản xuất và lưu kho - rạch kiến, tây ninh", có mã số #321586, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu