Cho thuê ngay trung tâm đà lạt tô hiến thành (sau bến xe liên tỉnh)
Phường 3, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
20 triệu
100 m2 (5x20)
5 pn
3 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NGAY TRUNG TÂM ĐÀ LẠT Tô Hiến Thành (sau bến xe liên tỉnh)- Khu dân cư yên tĩnh, an ninh, đi trung tâm rất gần.- Nhà rộng, mới sửa lại đẹp, sạch sẽ, thoáng mát, 2 mặt tiền gồm:Công năng: 05 phòng ngủ, 03 phòng vệ sinh, Phòng khách rộng, bếp đầy đủ- Gara ô tô- Ban công, sân phơi thoáng – view đẹp- Cho thuê rất linh hoạt:- Nguyên căn – cực phù hợp mở homestay, kinh doanh lưu trú, văn phòng- Thuê lẻ từng phòng – ở lâu dài hoặc khách du lịch nghỉ dưỡng- Không gian thoáng, nhà mới đẹp, rất dễ kinh doanh homestay tại Đà Lạt- GIÁ THUÊ: 20tr/tháng, cọc 3 đóng 2- Liên Hệ : 0911451686 Em Tâm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê ngay trung tâm đà lạt tô hiến thành (sau bến xe liên tỉnh)", có mã số #321538, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu