Cho thuê nguyên căn phố huế, nhà đẹp, đủ đồ, 3 ngủ, 12tr 0965549363
Phố Huế, Phường Phố Huế, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
12 triệu
26 m2 (4x7)
3 pn
3 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NGUYÊN CĂN PHỐ HUẾ, NHÀ ĐẸP, ĐỦ ĐỒ, 3 NGỦ, 12TR 0965549363
+ Nhà Phố Huế, Hai Bà Trưng, 5 phút lên hồ Hoàn Kiếm, di chuyển thuận lợi đi các ngả. Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì.
+ Nhà Phố Huế, Hai Bà Trưng, 5 phút lên hồ Hoàn Kiếm, di chuyển thuận lợi đi các ngả. Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 26 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nguyên căn phố huế, nhà đẹp, đủ đồ, 3 ngủ, 12tr 0965549363", có mã số #322289, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu