Cho thuê nhà 3 phòng yersin, phường 9, đà lạt 65 triệu/tháng
Phường 9, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
65 triệu
350 m2 (10x35)
3 pn
3 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà 3 phòng Yersin, phường 9, Đà Lạt 65 triệu/tháng- Địa chỉ: KQH Yersin, phường 9, Đà Lạt- Diện tích đất: 350m2- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu- Công năng: 1 phòng khách, 1 bếp, 3 phòng ngủ, 3 WC- Ngay trường cao đẳng sư phạm- Thuê văn phòng hoặc kinh doanh tự do- Giá: 65 triệu/tháng, cọc 3 đóng 2- Hợp đồng 2 năm trở lên- Liên Hệ : 0911451686 Em Tâm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 35 m |
| Diện tích | 350 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà 3 phòng yersin, phường 9, đà lạt 65 triệu/tháng", có mã số #322212, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu