Cho thuê nhà c4 giá siêu mềm – ngay trung tâm bình mỹ
Xã Bình Mỹ, Huyện Củ Chi, TP HCM
3 triệu
96 m2 (8x12)
1 pn
1 wc
12 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ C4 GIÁ SIÊU MỀM – NGAY TRUNG TÂM BÌNH MỸCHO THUÊ NHÀ C4 GIÁ SIÊU MỀM – NGAY TRUNG TÂM BÌNH MỸ
Vị trí cực tiện: 1/ ngắn đường xe hơi 165 Bình Mỹ – qua cầu Mười Lến, sát vách UBND xãDiện tích rộng: 8x12m – sử dụng full thoải máiNhà C4 sạch sẽ, phù hợp ở gia đình, bán online, làm kho nhỏ…
Hẻm xe hơi dễ di chuyểnKhu dân cư an ninh, gần chợ – trường học – UBNDGiá thuê cực mềm, chốt nhanh cho khách thiện chí
Liên hệ Ms Mỹ – 0909.805.456 xem nhà ngay
Vị trí cực tiện: 1/ ngắn đường xe hơi 165 Bình Mỹ – qua cầu Mười Lến, sát vách UBND xãDiện tích rộng: 8x12m – sử dụng full thoải máiNhà C4 sạch sẽ, phù hợp ở gia đình, bán online, làm kho nhỏ…
Hẻm xe hơi dễ di chuyểnKhu dân cư an ninh, gần chợ – trường học – UBNDGiá thuê cực mềm, chốt nhanh cho khách thiện chí
Liên hệ Ms Mỹ – 0909.805.456 xem nhà ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 96 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà c4 giá siêu mềm – ngay trung tâm bình mỹ", có mã số #321502, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu