Cho thuê nhà mặt tiền lũy bán bích 128m² - ngang 8m -cạnh chung cư
Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
35 triệu
128 m2 (8x16)
1 pn
1 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
???????? Cho thuê nhà Mặt Tiền Lũy Bán Bích Q.Tân Phú 124m² - NGANG 8M CẠNH CHUNG CƯ - GẦN NGÃ TƯ - KHU THƯƠNG HIỆU SẦM UẤT☀️✨
???? Diện Tích : 124m², 8m x 16m, DTSD: 124m²???? Kết Cấu : 1 Trệt Kinh Doanh , Khoảng sân 6M RỘNG RÃI➡️ Mô Tả Vị Trí : Khu vực ĐÔNG ĐÚC - SẦM UẤT - CẠNH CHUNG CƯ - GẦN CHỢ HIỆP TÂN - NGÃ TƯ HÒA BÌNH.➡️ Thích Hợp Kinh Doanh SHOWROOM, NHA KHOA, NGÂN HÀNG, SPA-THẨM MỸ, GYM-YOGA, SIÊU THỊ, PHÒNG KHÁM, CHUỖI CỬA HÀNG-THƯƠNG HIỆU, NHÀ SÁCH........... Kinh doanh đa ngành nghề???? Giá : 35 Triệu Thương Lượng☎️- ????Zalo : 0934015628 - Hải HaSaGolands - Đừng bỏ lỡ cơ hội này, gọi ngay cho tôi!”✍️✍️Chuyên nhận ký gửi nhà đất: thuê, kho, mặt bằng, sang quán, ks, chdv...
???? Diện Tích : 124m², 8m x 16m, DTSD: 124m²???? Kết Cấu : 1 Trệt Kinh Doanh , Khoảng sân 6M RỘNG RÃI➡️ Mô Tả Vị Trí : Khu vực ĐÔNG ĐÚC - SẦM UẤT - CẠNH CHUNG CƯ - GẦN CHỢ HIỆP TÂN - NGÃ TƯ HÒA BÌNH.➡️ Thích Hợp Kinh Doanh SHOWROOM, NHA KHOA, NGÂN HÀNG, SPA-THẨM MỸ, GYM-YOGA, SIÊU THỊ, PHÒNG KHÁM, CHUỖI CỬA HÀNG-THƯƠNG HIỆU, NHÀ SÁCH........... Kinh doanh đa ngành nghề???? Giá : 35 Triệu Thương Lượng☎️- ????Zalo : 0934015628 - Hải HaSaGolands - Đừng bỏ lỡ cơ hội này, gọi ngay cho tôi!”✍️✍️Chuyên nhận ký gửi nhà đất: thuê, kho, mặt bằng, sang quán, ks, chdv...
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 128 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà mặt tiền lũy bán bích 128m² - ngang 8m -cạnh chung cư", có mã số #322734, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu