Cho thuê nhà trần lê phường 4 đà lạt 25 triệu/tháng
Phường 4, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
25 triệu
100 m2 (5x20)
8 pn
9 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà Trần Lê phường 4 Đà Lạt 25 triệu/tháng- Diện tích đất: 100m2 (5x20m)- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu- Công năng: 1 gara ô tô, 1 phòng khách, 1 bếp. 1 phòng giặt phơi, 8 phòng ngủ, 9 WC, sân thượng- Sẵn nội thất, bình nước nóng năng lượng mặt trời- Mỗi phòng có bình nước nóng điện dự phòng- Phù hợp làm văn phòng, phòng khám, trung tâm dạy học, kho logistic...- Hợp đồng: 2-3 năm- Giá: 25 triệu/tháng, cọc 3 đóng 3 tháng- Chi tiết 0968071830
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 9 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà trần lê phường 4 đà lạt 25 triệu/tháng", có mã số #321079, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu