Cho thuê nhà xưởng ngoài kdc, pháp lý đầy đủ sẵn sàng cho thuê hoạt động liền, ưu tiên kho
Đường Hoàng Văn Bổn, Phường Trảng Dài, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
135 triệu
6,000 m2 (60x100)
4 pn
6 wc
15 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê xưởng KV 6000m2 ngay đường Hoàng Văn Bổn , P. Trảng Dài - Đồng Nai. - Giá thuê hấp dẫn 135tr / tháng
- Diện Tích : 6000m2 ( 45m x 143 m )- Nhà xưởng kết cấu cao chắc chắn , Xưởng Chính Rộng 2000m2 , Còn Lại Phần Lớp Mái phụ. - Nhà Cấp 4 , khu nhà trọ ở cho CNV.
+ Đường xe contenr thông ra Hoàng Văn Bổn , QL 1A. + Vị trí xưởng phù hợp sản xuất nhiều ngành nghề ; có tiếng ồn Ban Đêm. - Sân Bãi Lớn Phục vụ Xuất nhập hàng- Có Sẵn Nguồn Điện 250kvA ;• Phòng Cháy Vách Tường. - Pháp Lý : Hoàn Công Công Trình ; Giấy phép phòng cháy đầy đủ.
Giá 135tr /tháng cọc Hđ lâu dài
Có HH Cho ACE Kết Nối Giới Thiệu _________________________________CÔNG TY TNHH ABC LAND➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖* Facebook \\ Z/L:
- Diện Tích : 6000m2 ( 45m x 143 m )- Nhà xưởng kết cấu cao chắc chắn , Xưởng Chính Rộng 2000m2 , Còn Lại Phần Lớp Mái phụ. - Nhà Cấp 4 , khu nhà trọ ở cho CNV.
+ Đường xe contenr thông ra Hoàng Văn Bổn , QL 1A. + Vị trí xưởng phù hợp sản xuất nhiều ngành nghề ; có tiếng ồn Ban Đêm. - Sân Bãi Lớn Phục vụ Xuất nhập hàng- Có Sẵn Nguồn Điện 250kvA ;• Phòng Cháy Vách Tường. - Pháp Lý : Hoàn Công Công Trình ; Giấy phép phòng cháy đầy đủ.
Giá 135tr /tháng cọc Hđ lâu dài
Có HH Cho ACE Kết Nối Giới Thiệu _________________________________CÔNG TY TNHH ABC LAND➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖* Facebook \\ Z/L:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 60 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 100 m |
| Diện tích | 6,000 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà xưởng ngoài kdc, pháp lý đầy đủ sẵn sàng cho thuê hoạt động liền, ưu tiên kho", có mã số #324321, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu