Cho thuê nhà xưởng sản xuất ngoài kcn, có pc, thích hợp nhiều ngành nghề, giao liền
Đường Bắc Hòa - Bắc Sơn, Xã Bắc Sơn, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
300 triệu
8,600 m2 (48x179)
6 pn
8 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ XƯỞNG 7000m2 TRẢNG BOM GẦN ĐƯỜNG VÕ NGUYÊN GIÁP
Tổng diện tích khuôn viên: 8.600 m²
Diện tích xưởng + kho + văn phòng: 7.000 m²
Hạ tầng & tiện ích:
• Xưởng cao ráo, kết cấu kiên cố, phù hợp nhiều ngành sản xuất
• Điện Trạm : 400 kwA.
• Hệ thống PCCC vách tường quanh xưởng
CHO THUÊ XƯỞNG 7000m2 TRẢNG BOM GẦN ĐƯỜNG VÕ NGUYÊN GIÁP
Tổng diện tích khuôn viên: 8.600 m²
Diện tích xưởng + kho + văn phòng: 7.000 m²
Hạ tầng & tiện ích:
• Xưởng cao ráo, kết cấu kiên cố, phù hợp nhiều ngành sản xuất
• Điện Trạm : 400 kwA.
• Hệ thống PCCC vách tường quanh xưởng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 48 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 179 m |
| Diện tích | 8,600 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà xưởng sản xuất ngoài kcn, có pc, thích hợp nhiều ngành nghề, giao liền", có mã số #309418, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu