TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Cho thuê nhà xưởng sản xuất, thu hút đầu tư linh hoạt nhiều ngành nghề theo qd kcn
Xã Phước Long Thọ, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
1 tỷ 30 triệu
16,200 m2 (80x202)
16 pn
12 wc
05-03-2026
Thông tin mô tả:
CHO_THUÊ_XƯỞNG_TRONG_KCN ĐẤT ĐỎ_VŨNG_TÀU- Tổng Diện Tích : 16.200m²- Diện Tích X : 10.700m² ( Giá Thuê : 3.5usd/m² )- Văn Phòng : 500m² - PCCC : Tự Động ( nghiệm thu )- Trạm Điện : 1000Kva Giá Thuê Văn Phòng : 5 usd/m²
Vị trí xưởng tại KCN Vũng Tàu
- Giấy tờ, pháp lý đầy đủ , nhà xưởng có hoàn công.- Khách thuê mới hưởng ưu đãi KCN theo luật mới của nhà nước cho doanh nghiệp mới, hỗ trợ vốn đầu tư FDI nước ngoài .- Phù hợp cho sản xuất nhiều ngành nghề, sản xuất 24/24 .
- MSX : 406- Hợp đồng lâu dài 5 - 10 năm cọc 6 tháng
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư h
Vị trí xưởng tại KCN Vũng Tàu
- Giấy tờ, pháp lý đầy đủ , nhà xưởng có hoàn công.- Khách thuê mới hưởng ưu đãi KCN theo luật mới của nhà nước cho doanh nghiệp mới, hỗ trợ vốn đầu tư FDI nước ngoài .- Phù hợp cho sản xuất nhiều ngành nghề, sản xuất 24/24 .
- MSX : 406- Hợp đồng lâu dài 5 - 10 năm cọc 6 tháng
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư h
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Bà Rịa Vũng Tàu |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 80 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 202 m |
| Diện tích | 16,200 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 16 |
| Nhà tắm | 12 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Cho thuê nhà xưởng sản xuất, thu hút đầu tư linh hoạt nhiều ngành nghề theo qd kcn", có mã số #305978, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu