Cho thuê xưởng gần 2800m2 , cho thuê 1 hay 2 xưởng đều ok
Xã Vũ Hội, Huyện Vũ Thư, Thái Bình
80 nghìn
2,800 m2 (32x86)
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cần cho thuê nhà xưởng tại Thái Bình.
Hiện tại có 2 xưởng cần cho thuê, thuê lẻ hay thuê cả 2 xưởng đều được.
Mỗi xưởng gần 2800m2 xây mới 100%
đường xe contraner vào tận nơi, thoáng rộng
Cần cho thuê nhà xưởng tại Thái Bình.
Hiện tại có 2 xưởng cần cho thuê, thuê lẻ hay thuê cả 2 xưởng đều được.
Mỗi xưởng gần 2800m2 xây mới 100%
đường xe contraner vào tận nơi, thoáng rộng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê đất Thái Bình |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 32 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 86 m |
| Diện tích | 2,800 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê xưởng gần 2800m2 , cho thuê 1 hay 2 xưởng đều ok", có mã số #322235, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu