Cho thuê xưởng tiếp nhận sx cnc, cn phụ trợ, hạ tầng hiện đại, thu hút nhiều dn fdi
Đường Nguyễn Trãi, Xã Giang Điền, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
850 triệu
12,500 m2 (85x150)
8 pn
8 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
XT KCN CNC
NHÀ Xưởng Công Nghiệp XÂY SẴN
NHÀ Xưởng Công Nghiệp XÂY SẴN
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 85 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 150 m |
| Diện tích | 12,500 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê xưởng tiếp nhận sx cnc, cn phụ trợ, hạ tầng hiện đại, thu hút nhiều dn fdi", có mã số #323470, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu