Do không có thời gian quản lý, mình cần sang nhượng lại tiệm giặt sấy đc 296 hẻm 4 nguyễn văn linh, quận ninh kiều, tp. cần thơ.
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường An Bình, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ
4 triệu
33 m2 (33x11)
1 pn
1 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? SANG NHƯỢNG GẤP TIỆM GIẶT SẤY – VẬN HÀNH NGAY – LƯỢNG KHÁCH ỔN ĐỊNHDo không có thời gian quản lý, mình cần sang nhượng lại tiệm giặt sấy tâm huyết đã hoạt động ổn định suốt 3 năm tại Cần Thơ.◈ Địa chỉ: 296 Hẻm 4 Nguyễn Văn Linh, Quận Ninh Kiều, TP. Cần Thơ.◈ Diện tích: 3.3m x 11m (Không gian thoáng, bố trí hợp lý).◈ Tiện ích đặc biệt: Có sân phơi đồ riêng✨ ĐIỂM NỔI BẬT CỦA TIỆM◈ Vị trí đắc địa: Nằm trong khu vực dân cư đông đúc, đặc biệt tập trung rất nhiều sinh viên.◈ Lượng khách: Tiệm đã hoạt động 3 năm, có lượng khách quen ổn định, vào là kinh doanh có thu nhập ngay.◈ Trang thiết bị:- 04 máy giặt + 03 máy sấy.◈ Cam kết: Máy móc mua mới từ đầu, không sử dụng máy cũ tân trang, hiện trạng còn tương đối mới.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Cần Thơ |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 33 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 33 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Do không có thời gian quản lý, mình cần sang nhượng lại tiệm giặt sấy đc 296 hẻm 4 nguyễn văn linh, quận ninh kiều, tp. cần thơ.", có mã số #317985, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu