Eaton park - tháp a6.3x.10 - tầng 3x - căn 2pn - 75 m2 - view pháo hoa quận 1 không chắn
Phường An Phú, TP HCM
11 tỷ 100 triệu
75 m2 (7x11)
2 pn
2 wc
10 phút trước
Thông tin mô tả:
Có những người thắng lợi nhưng không thích ồn ào.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 38 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 50 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Eaton park - tháp a6.3x.10 - tầng 3x - căn 2pn - 75 m2 - view pháo hoa quận 1 không chắn", có mã số #322418, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu