Giá tốt - chính chủ cho thuê nhà mặt tiền ngã 4 tam dương – vị trí kinh doanh đẹp
Phường Đồng Tâm, Thành phố Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc
1 nghìn
200 m2 (8x1)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ NHÀ MẶT TIỀN NGÃ 4 TAM DƯƠNG – VỊ TRÍ KINH DOANH ĐẸP
* Địa chỉ: Phường Đồng Tâm, TP Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc (khu vực ngã 4 Tam Dương – sát chợ Cói, vị trí cực kỳ sầm uất)
* Diện tích: 200m²* Kết cấu: Nhà 3 tầng xây kiên cố* Mặt tiền: Hơn 8m – rất thoáng, dễ nhận diện
** Ưu điểm nổi bật:
- Nằm ngay ngã 4 Tam Dương (đèn đỏ), lưu lượng người qua lại lớn- Sát chợ, khu dân cư đông đúc, buôn bán tấp nập- Phù hợp kinh doanh nhiều mô hình: showroom, siêu thị mini, nhà hàng, văn phòng, cửa hàng…
* Giá thuê: Thỏa thuận (ưu tiên khách thuê lâu dài)
=> LIÊN HỆ CHÍNH CHỦ: 0975 522 240 - 0962284862 ( Call / Zalo ).
* Địa chỉ: Phường Đồng Tâm, TP Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc (khu vực ngã 4 Tam Dương – sát chợ Cói, vị trí cực kỳ sầm uất)
* Diện tích: 200m²* Kết cấu: Nhà 3 tầng xây kiên cố* Mặt tiền: Hơn 8m – rất thoáng, dễ nhận diện
** Ưu điểm nổi bật:
- Nằm ngay ngã 4 Tam Dương (đèn đỏ), lưu lượng người qua lại lớn- Sát chợ, khu dân cư đông đúc, buôn bán tấp nập- Phù hợp kinh doanh nhiều mô hình: showroom, siêu thị mini, nhà hàng, văn phòng, cửa hàng…
* Giá thuê: Thỏa thuận (ưu tiên khách thuê lâu dài)
=> LIÊN HỆ CHÍNH CHỦ: 0975 522 240 - 0962284862 ( Call / Zalo ).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Vĩnh Phúc |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 200 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Giá tốt - chính chủ cho thuê nhà mặt tiền ngã 4 tam dương – vị trí kinh doanh đẹp", có mã số #323116, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu