Hàng hiếm bát khối - ngọc trì - long biên
Đường Bát Khối, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
10 tỷ 900 triệu
46 m2 (4x13)
3 pn
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
Hàng hiếm Bát Khối - Ngọc Trì - Long Biên. Diện tích : 46m2 * 6 tầng. Thiết kế hiện đại, thang máy. Tầng 1 ga ra ô tô. 3 phòng ngủ Master. Đường giao thông thuận tiện ô tô đi lại thông nhiều đường và rất nhiều tiện ích xung quanh nhà. Gần Aon và cầu Vĩnh Tuy. Liên hệ : 0368638558.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 46 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hàng hiếm bát khối - ngọc trì - long biên", có mã số #323029, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu