He emerald garden view kiến tạo không gian sống hiện đại chỉ 9tr/tháng tại thuận an
Đường Đại lộ Nguyễn Chí Thanh, Phường Hưng Định, Thị xã Thuận An, Bình Dương
350 triệu
54 m2 (5,580x9,580)
2 pn
1 wc
13 giờ trước
Thông tin mô tả:
he Emerald Garden View kiến tạo không gian sống hiện đại chỉ 9tr/tháng tại Thuận An
- KHÔNG CHỈ LÀ CĂN HỘ – ĐÂY LÀ PHONG CÁCH SỐNG MỚI
The Emerald Garden View kiến tạo không gian sống hiện đại dành cho những người trẻ thành công và gia đình yêu thích thiên nhiên.
- Điểm nổi bật dự án:
- Thiết kế tối ưu ánh sáng và gió tự nhiên
- Nội thất bàn giao cao cấp
- Hệ tiện ích chuẩn resort ngay nội khu
- Không gian xanh chiếm đến 60% diện tích dự án
- Tọa lạc ngay trung tâm TP. Thuận An – cửa ngõ kết nối TP.HCM.
- Thuận tiện di chuyển:
- TP. Thủ Đức
- Bình Thạnh
- Sân bay Tân Sơn Nhất
- KCN VSIP – Sóng Thần
- Giá chỉ từ 35 triệu/m²
- Hỗ trợtài chính hấp dẫn chỉ từ 9 triệu/tháng.
Liên hệ ngay: 0935218356 - 031828081 sở hữu nhanh vị trí, thông tin từ Phòng Kinh Doanh
he Emerald Garden View kiến tạo không gian sống hiện đại chỉ 9tr/tháng tại Thuận An
- KHÔNG CHỈ LÀ CĂN HỘ – ĐÂY LÀ PHONG CÁCH SỐNG MỚI
The Emerald Garden View kiến tạo không gian sống hiện đại dành cho những người trẻ thành công và gia đình yêu thích thiên nhiên.
- Điểm nổi bật dự án:
- Thiết kế tối ưu ánh sáng và gió tự nhiên
- Nội thất bàn giao cao cấp
- Hệ tiện ích chuẩn resort ngay nội khu
- Không gian xanh chiếm đến 60% diện tích dự án
- Tọa lạc ngay trung tâm TP. Thuận An – cửa ngõ kết nối TP.HCM.
- Thuận tiện di chuyển:
- TP. Thủ Đức
- Bình Thạnh
- Sân bay Tân Sơn Nhất
- KCN VSIP – Sóng Thần
- Giá chỉ từ 35 triệu/m²
- Hỗ trợtài chính hấp dẫn chỉ từ 9 triệu/tháng.
Liên hệ ngay: 0935218356 - 031828081 sở hữu nhanh vị trí, thông tin từ Phòng Kinh Doanh
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 16 tầng |
| Chiều ngang | 5,580 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9,580 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "He emerald garden view kiến tạo không gian sống hiện đại chỉ 9tr/tháng tại thuận an", có mã số #321429, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu