Không có thời gian quản lý nhà thuốc nên mình sang nhượng nhà thuốc tại la khê hà đông hn
Phố Phan Đình Giót, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội
4.5 triệu
30 m2 (5x6)
1 pn
1 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
Không có thời gian quản lý nhà thuốc nên mình Sang nhượng nhà thuốc tại La Khê Hà Đông HN Nhà thuốc gần trường học khu vực đông dân sinh sống
-Mặt bằng : 4triệu5(đóng tháng1, không cần cọc). Chủ rất rất tốt bụng, thật thà,hỗ trợ rất nhiệt tình-Ds 2tr3-Nt hoạt động từ tháng 10/2025, đã có lượng khách quen ổn định.
- Giá sang 2xx Mình sẽ đồng hành 2-3 tháng cho quen dần khách- Doanh số ổn định, trung bình tầm 2tr-3tr (có lợi nhuận) Lh: 0981856663
-Mặt bằng : 4triệu5(đóng tháng1, không cần cọc). Chủ rất rất tốt bụng, thật thà,hỗ trợ rất nhiệt tình-Ds 2tr3-Nt hoạt động từ tháng 10/2025, đã có lượng khách quen ổn định.
- Giá sang 2xx Mình sẽ đồng hành 2-3 tháng cho quen dần khách- Doanh số ổn định, trung bình tầm 2tr-3tr (có lợi nhuận) Lh: 0981856663
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Không có thời gian quản lý nhà thuốc nên mình sang nhượng nhà thuốc tại la khê hà đông hn", có mã số #308518, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu