Km32 mỹ hào - hưng yên cho thuê dài hạn xưởng 5000m2 2 tầng, pccc đầy đủ, có sẵn nguồn điện 3 phase
Xã Dị Sử, Huyện Mỹ Hào, Hưng Yên
300 triệu
5,000 m2 (50x100)
1 pn
1 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
Thông tin mô tả:Diện tích: 5.000m² nhà xưởng đã xây dựng kiên cố 2 tầng, có cho thuê lẻ từng tầng (2.500m² mỗi tầng), có cho thuê cắt lẻ 500m² (thương lượng thêm).Giá thuê: 60 nghìn/m²/th.Địa chỉ: Km32 Mỹ Hào - Hưng Yên.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Hưng Yên |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 50 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 100 m |
| Diện tích | 5,000 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Km32 mỹ hào - hưng yên cho thuê dài hạn xưởng 5000m2 2 tầng, pccc đầy đủ, có sẵn nguồn điện 3 phase", có mã số #322870, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu