Lô góc tđc sao sáng – ngô gia tự, hải an
Phường Đằng Hải, Quận Hải An, Hải Phòng
8 tỷ 500 triệu
60 m2 (4x15)
3 pn
4 wc
13 giờ trước
Thông tin mô tả:
LÔ GÓC TĐC SAO SÁNG – NGÔ GIA TỰ, HẢI AN
Nhà gốc dân, vị trí đẹp, vừa ở vừa kinh doanh cực hợp.
▪️ Diện tích: 60m² ngang 4m▪️ Từ tầng 2 đua văng lên 76m²▪️ Công năng: 3 phòng ngủ, 4 WC, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi▪️ Đường rộng 12m cả vỉa hè, ô tô đỗ thoải mái▪️ Lô góc thoáng sáng, nhận diện thương hiệu tốt nếu kinh doanh
Giá bán: 8,5 tỷ (có thỏa thuận)
LÔ GÓC TĐC SAO SÁNG – NGÔ GIA TỰ, HẢI AN
Nhà gốc dân, vị trí đẹp, vừa ở vừa kinh doanh cực hợp.
▪️ Diện tích: 60m² ngang 4m▪️ Từ tầng 2 đua văng lên 76m²▪️ Công năng: 3 phòng ngủ, 4 WC, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi▪️ Đường rộng 12m cả vỉa hè, ô tô đỗ thoải mái▪️ Lô góc thoáng sáng, nhận diện thương hiệu tốt nếu kinh doanh
Giá bán: 8,5 tỷ (có thỏa thuận)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Lô góc tđc sao sáng – ngô gia tự, hải an", có mã số #324507, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu