Mt huỳnh tần phát nhà bè 236m2 full thổ chỉ 19 tỷ sổ hồng riêng đang cho thuê 40tr/th
Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
19 tỷ
236 m2 (56x42)
5 pn
3 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG HTP – NHÀ BÈ
???? Vị trí: Mặt tiền đường lớn, thuận tiện kinh doanh
???? Diện tích: 236m²
???? Pháp lý: Sổ hồng riêng – full thổ cư – sang tên nhanh
???? Ưu điểm:
Thu nhập ổn định: 40 triệu/tháng
Khu dân cư hiện hữu, xây CHDV - Phù hợp kinh doanh đa ngành
???? Giá bán: 19 tỷ
???? Liên hệ: 0704899267 ( PHƯƠNG)
???? Vị trí: Mặt tiền đường lớn, thuận tiện kinh doanh
???? Diện tích: 236m²
???? Pháp lý: Sổ hồng riêng – full thổ cư – sang tên nhanh
???? Ưu điểm:
Thu nhập ổn định: 40 triệu/tháng
Khu dân cư hiện hữu, xây CHDV - Phù hợp kinh doanh đa ngành
???? Giá bán: 19 tỷ
???? Liên hệ: 0704899267 ( PHƯƠNG)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán cửa hàng, kiot, quán TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 56 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 42 m |
| Diện tích | 236 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 30 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mt huỳnh tần phát nhà bè 236m2 full thổ chỉ 19 tỷ sổ hồng riêng đang cho thuê 40tr/th", có mã số #324389, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu