Mở rộng

Mua bán nhà đất Phường Yên Hoà Quận Cầu Giấy Giá Rẻ, Cập Nhật T05/2026

Tổng hợp tin đăng rao bán nhà đất & bất động sản tại các khu công nghiệp, cụm công nghiệp, khu dân cư, khu đô thị. Đa dạng diện tích, mức giá, vị trí, mục đích sử dụng, cơ sở hạ tầng và pháp lý luôn được cập nhật hàng ngày. Phường Yên Hoà Quận Cầu Giấy Giá Rẻ, Cập Nhật T05/2026

• Diện tích lớn nhất
Bán nhà mặt phố yên hòa, ô tô tránh, vỉa hè kinh doanh, 55m, mặt tiền rộng 5m 4 ảnh

Bán nhà mặt phố yên hòa, ô tô tránh, vỉa hè kinh doanh, 55m, mặt tiền rộng 5m

30 tỷ 55 m 2 (5x11) 5pn 5wc 1 ngày trước
Khu trung tâm Cầu Giấy, gần Trung Kính, Vũ Phạm Hàm, Nguyễn Khang, kinh doanh sầm uất, tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện Nhà diện tích 55m, mặt tiền 5m rộng đẹp, ô tô tránh thoải mái, vỉa hè rộng cực thuận tiện kinh doanh hoặc làm văn phòng Khu vực dòng tiền mạnh, thanh khoản cao, phù hợp vừa ở vừa khai thác thương mại bền vững Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch Chỉ 30 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Nhà cầu giấy - đẹp mê ly - ô tô đỗ cửa - thang máy xịn - kiến trúc hiện đại, ở là mê ngay 6 ảnh

Nhà cầu giấy - đẹp mê ly - ô tô đỗ cửa - thang máy xịn - kiến trúc hiện đại, ở là mê ngay

16 tỷ 50 m 2 (36x14) 10-05-2026
NHÀ CẦU GIẤY – ĐẸP MÊ LY – Ô TÔ ĐỖ CỬA – THANG MÁY XỊN – KIẾN TRÚC HIỆN ĐẠI, Ở LÀ MÊ NGAYCăn nhà hội tụ đầy đủ các tiêu chí đáng sống giữa trung tâm Cầu Giấy: * Vị trí cực đẹp – mặt ngõ rộng, ô tô đỗ cửa ngày đêmKết nối giao thông thuận tiện, thông nhiều hướng, gần các tuyến vành đai lớnKhu vực dân trí cao, an ninh tốt, kinh doanh sầm uấtXung quanh đầy đủ tiện ích: trường học các cấp, cơ quan hành chính, siêu thị, chợ, ngân hàng…Phù hợp vừa ở, vừa kinh doanh văn phòng, cho thuê tạo dòng tiền ổn định * Nhà xây mới hiện đại, thiết kế sang trọng, tối ưu công năng:6 tầng có thang máy tiện nghiNội thất cơ bản cao cấp, hệ thống điều hòa đã đi sẵn ống đồngThiết kế thông minh, phù hợp xu hướng sống hiện đại * Công năng sử dụng:Tầng 1: Gara ô tô rộng + thông sàn, hiện đang cho thuê văn phòngTầng 2: Phòng khách sang trọng + không gian sinh hoạt chungTầng 3,4,5: Mỗi tầng 1 phòng ngủ khép kín rộng rãi, riêng tưTầng 6: WC ngoài rộng, có thể cải tạo thêm phòng ngủ + sân phơi thoáng mát *Điểm cộng nổi bật:Nhà đẹp, chỉ việc xách vali vào ởKhu vực cực hiếm nhà bán có thang máy và gara ô tôGiá trị khai thác kinh doanh, cho thuê cực tốtKhông gian sống văn minh, thoáng đãng, đáng sống bậc nhất khu vực * Pháp lý chuẩn chỉnh:Sổ đỏ chính chủ – sang tên giao dịch ngayGiá cực tốt – xứng đáng từng đồng cho một căn nhà vừa đẹp vừa có giá trị khai thác caoLiên hệ ngay: 0982410433 (Thủy Tín Thành) để xem nhà trực tiếpCăn đẹp hiếm có – xem là thích, chốt là lời! Nhanh tay trước khi có chủ!
????siêu căn hộ eurowindow trần duy hưng 86m 2pn 2wc nội thất bóng loáng, nhỉnh 10 tỷ 4 ảnh

????siêu căn hộ eurowindow trần duy hưng 86m 2pn 2wc nội thất bóng loáng, nhỉnh 10 tỷ

10 tỷ 500 triệu 86 m 2 (8x11) 2pn 2wc 06-05-2026
Bán nhanh căn hộ chung cư dự án Eurowindow số 27 Trần Duy Hưng, quận Cầu Giấy. + DT 86m2 thiết kế 2PN 2WC - Nội thất mới đẹp, sẵn sàng ở luôn. + Vị trí vô cùng đắc địa, di chuyển thuận tiện sang Trung Kính, Trung Hòa, Nguyễn Thị Định, Đỗ Quang, Nguyễn Ngọc Vũ, Hoàng Đạo Thúy…
????view mặt hồ trần duy hưng 90/100m 5t, trung tâm tiện ích cầu giấy, 37.5 tỷ 3 ảnh

????view mặt hồ trần duy hưng 90/100m 5t, trung tâm tiện ích cầu giấy, 37.5 tỷ

37 tỷ 500 triệu 100 m 2 (5x20) 4pn 4wc 03-05-2026
Bán nhanh nhà vị trí đẹp phố Trần Duy Hưng, Cầu Giấy. DT 90/100m x 5T có ô chờ thang máy, xây khung cột bê tông vô cùng chắc chắn, có sân cổng, thoáng trước sau. View mặt hồ cực thoáng mát, trung tâm Cầu Giấy, tiện ích bạt ngàn. Giao thông thuận tiện ra Trung Kính, Hoàng Đạo Thúy, Nguyễn Khang, Nguyễn Ngọc Vũ…
????ô tô tránh nguyễn khang 55m 5t, hai mặt tiền, vị trí siêu đẹp, 20.9 tỷ 4 ảnh

????ô tô tránh nguyễn khang 55m 5t, hai mặt tiền, vị trí siêu đẹp, 20.9 tỷ

20 tỷ 900 triệu 55 m 2 (4x14) 4pn 4wc 03-05-2026
Cần bán nhanh nhà đẹp ở luôn phố Nguyễn Khang, Cầu Giấy. DT 55m x 5T, hai mặt tiền cực đẹp, thoáng 3 mặt. Trước nhà ô tô tránh nhau, thuận tiện vừa ở vừa KD văn phòng. Thuận tiện đi lại ra Trung Kính, Yên Hòa, Trần Kim Xuyến, Mạc Thái Tổ…gần trường ĐH Phương Đông, trường cấp 123 mầm non Yên Hòa, công viên, Đại sứ quán Mỹ, Viện huyết học TW…
????siêu căn hộ dịch vụ yên hòa 65m 6t 14 phòng nội thất xịn, nhỉnh 20 tỷ 4 ảnh

????siêu căn hộ dịch vụ yên hòa 65m 6t 14 phòng nội thất xịn, nhỉnh 20 tỷ

20 tỷ 500 triệu 65 m 2 (6x11) 14pn 14wc 02-05-2026
Bán gấp căn hộ dịch vụ dòng tiền cao phố Yên Hòa - Cầu Giấy. + DT 65m x 6T thang máy, tổng 14 phòng khép kín full nội thất. + Doanh thu mỗi tháng 80tr/tháng. + Dân cư đông đúc, nhu cầu thuê phòng cao, gần trường học các cấp, gần chợ.
????căn góc vinaconex 3 trương công giai, cầu giấy 109m 3pn nội thất siêu vip, hơn 10 tỷ 4 ảnh

????căn góc vinaconex 3 trương công giai, cầu giấy 109m 3pn nội thất siêu vip, hơn 10 tỷ

10 tỷ 100 triệu 109 m 2 (10x11) 3pn 2wc 02-05-2026
Thiện chí bán gấp căn hộ chung cư siêu đẹp tòa Vinaconex3 Trương Công Giai, Cầu Giấy. Diện tích 109m2 thiết kế 3PN 2VS, full nội thất tuyệt đỉnh. Căn góc nên phòng nào cũng cửa sổ thoáng sáng. Vị trí cực trung tâm, kết nối nhiều trục đường lớn như Cầu Giấy, Thành Thái, Khúc Thừa Dụ, Trần Thái Tông…
????căn hộ dòng tiền siêp vip yên hòa 50m 6t doanh thu 650tr/năm, hơn 16 tỷ 5 ảnh

????căn hộ dòng tiền siêp vip yên hòa 50m 6t doanh thu 650tr/năm, hơn 16 tỷ