Nhà 2 tầng mặt tiền dương văn an 87m2 giá 7,5 tỷ gần ngô quyền sơn trà
Đường Dương Văn An, Phường Mân Thái, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
7 tỷ 500 triệu
87 m2 (46x19)
2 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Chính chủ bán nhà mặt tiền đường Dương Văn An, quận Sơn Trà, vị trí đẹp gần Chu Huy Mân và Ngô Quyền, khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, thích hợp an cư và đầu tư.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 87m2
Kết cấu: Nhà 2 tầng, 2 phòng ngủ
Đường 7,5m, vỉa hè 3m rộng rãi
Giá bán: 7,5 tỷ
Ưu điểm nổi bật:
Chính chủ bán, chưa qua đầu tư
Mặt tiền đẹp phù hợp ở kết hợp kinh doanh
Sau lưng nhà là công viên nên cực kỳ thoáng mát
Gần chung cư Nest Home, khu vực dân cư hiện hữu
Kết nối nhanh Chu Huy Mân, Ngô Quyền và trung tâm thành phố
Gần chợ, trường học, siêu thị và nhiều tiện ích
Bán nhà Dương Văn An, nhà mặt tiền Sơn Trà, nhà gần Ngô Quyền Đà Nẵng, nhà gần Chu Huy Mân, bán nhà chính chủ Đà Nẵng, nhà 2 tầng Sơn Trà, nhà gần biển Đà Nẵng, nhà mặt tiền kinh doanh Đà Nẵng, nhà gần Nest Home, nhà 87m2 Đà Nẵng
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 87m2
Kết cấu: Nhà 2 tầng, 2 phòng ngủ
Đường 7,5m, vỉa hè 3m rộng rãi
Giá bán: 7,5 tỷ
Ưu điểm nổi bật:
Chính chủ bán, chưa qua đầu tư
Mặt tiền đẹp phù hợp ở kết hợp kinh doanh
Sau lưng nhà là công viên nên cực kỳ thoáng mát
Gần chung cư Nest Home, khu vực dân cư hiện hữu
Kết nối nhanh Chu Huy Mân, Ngô Quyền và trung tâm thành phố
Gần chợ, trường học, siêu thị và nhiều tiện ích
Bán nhà Dương Văn An, nhà mặt tiền Sơn Trà, nhà gần Ngô Quyền Đà Nẵng, nhà gần Chu Huy Mân, bán nhà chính chủ Đà Nẵng, nhà 2 tầng Sơn Trà, nhà gần biển Đà Nẵng, nhà mặt tiền kinh doanh Đà Nẵng, nhà gần Nest Home, nhà 87m2 Đà Nẵng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 46 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 87 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 2 tầng mặt tiền dương văn an 87m2 giá 7,5 tỷ gần ngô quyền sơn trà", có mã số #323111, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu