Nhà cấp 4 kiệt ô tô cách mạng tháng 8, 51m², giá 3.35 tỷ, mới 100%
Phường Hòa Thọ Đông, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
3 tỷ 350 triệu
51 m2 (34x15)
2 pn
1 wc
05-05-2026
Thông tin mô tả:
Nhà mới hoàn thiện, thiết kế gọn gàng hiện đại, vào ở ngay, nằm trong kh
Nhà mới hoàn thiện, thiết kế gọn gàng hiện đại, vào ở ngay, nằm trong kh
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 34 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 51 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà cấp 4 kiệt ô tô cách mạng tháng 8, 51m², giá 3.35 tỷ, mới 100%", có mã số #319135, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu