Nhà đẹp – giá tốt – chính chủ cần bán căn khách sạn đẹp - phan văn khỏe, p.2, tp. mỹ tho,tiền giang
Phường 2, Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang
15 tỷ 900 triệu
200 m2 (10x20)
10 pn
10 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP – GIÁ TỐT – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN KHÁCH SẠN ĐẸP - Phan Văn Khỏe, P.2, TP. Mỹ Tho,Tiền Giang
Địa chỉ: 196 Phan Văn Khỏe, TP Mỹ Tho, Tỉnh Tiền Giang
Diện tích: 200 m² (10m x 20m)
Giá bán: 15 tỷ 900 (thương lượng)
Kết cấu: Khách sạn 3 tầng 1 tum, gồm 10 phòng ngủ, xây dựng kiên cố, đang khai thác kinh doanh
Vị trí: Mặt tiền đường Phan Văn Khỏe, khu trung tâm, giao thông thuận tiện
Tiện ích xung quanh: Gần chợ, trường học, trung tâm TP Mỹ Tho, đầy đủ tiện ích
Pháp lý: SỔ HỒNG RIÊNG, thủ tục sang tên nhanh chóng
Tiềm năng: Phù hợp tiếp tục kinh doanh khách sạn, dòng tiền ổn định, khu vực phát triển
Liên hệ chính chủ: 0973985306
Địa chỉ: 196 Phan Văn Khỏe, TP Mỹ Tho, Tỉnh Tiền Giang
Diện tích: 200 m² (10m x 20m)
Giá bán: 15 tỷ 900 (thương lượng)
Kết cấu: Khách sạn 3 tầng 1 tum, gồm 10 phòng ngủ, xây dựng kiên cố, đang khai thác kinh doanh
Vị trí: Mặt tiền đường Phan Văn Khỏe, khu trung tâm, giao thông thuận tiện
Tiện ích xung quanh: Gần chợ, trường học, trung tâm TP Mỹ Tho, đầy đủ tiện ích
Pháp lý: SỔ HỒNG RIÊNG, thủ tục sang tên nhanh chóng
Tiềm năng: Phù hợp tiếp tục kinh doanh khách sạn, dòng tiền ổn định, khu vực phát triển
Liên hệ chính chủ: 0973985306
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán khách sạn, nhà hàng, nhà nghỉ Tiền Giang |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 200 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp – giá tốt – chính chủ cần bán căn khách sạn đẹp - phan văn khỏe, p.2, tp. mỹ tho,tiền giang", có mã số #317949, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu