Nhà xây mới 3 tầng ngay cầu an dương - vị trí đẹp, giá cực tốt tại an dương 1, an đồng, hải phòng
Xã An Đồng, Huyện An Dương, Hải Phòng
3 tỷ 480 triệu
50 m2 (41x12.2)
3 pn
3 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà xây mới 3 tầng ngay cầu An Dương – Vị trí đẹp, giá cực tốt tại An Dương 1, An Đồng
* An Dương 1, An Đồng, An Dương – Phía sau cây xăng Việt HùngCách chợ An Đồng chỉ 500mKết nối nhanh vào trung tâm Hải Phòng, Quốc lộ 5, Aeon MallKhu dân cư đông đúc, an ninh tốt, tiện ích đầy đủ
* Diện tích: 50m²Mặt tiền: 4,1mNhà xây mới 3 tầng hiện đạiĐường trước nhà 2,5mBãi đỗ ô tô ngày đêm cách chỉ 40m
* Công năng đầy đủ: Phòng khách rộng thoáng. Khu bếp riêng biệt. 3 phòng ngủ. 3 nhà vệ sinh. Phòng thờ. Sân phơi thoáng mát* Nhà đẹp, chỉ việc xách vali về ở, phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tiền cực tốt.
* Giá chỉ: 3,48 tỷ (có thỏa thuận)* Liên hệ em Quang Vinh: 0398 787 284Chuyên BĐS An Dương
* An Dương 1, An Đồng, An Dương – Phía sau cây xăng Việt HùngCách chợ An Đồng chỉ 500mKết nối nhanh vào trung tâm Hải Phòng, Quốc lộ 5, Aeon MallKhu dân cư đông đúc, an ninh tốt, tiện ích đầy đủ
* Diện tích: 50m²Mặt tiền: 4,1mNhà xây mới 3 tầng hiện đạiĐường trước nhà 2,5mBãi đỗ ô tô ngày đêm cách chỉ 40m
* Công năng đầy đủ: Phòng khách rộng thoáng. Khu bếp riêng biệt. 3 phòng ngủ. 3 nhà vệ sinh. Phòng thờ. Sân phơi thoáng mát* Nhà đẹp, chỉ việc xách vali về ở, phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tiền cực tốt.
* Giá chỉ: 3,48 tỷ (có thỏa thuận)* Liên hệ em Quang Vinh: 0398 787 284Chuyên BĐS An Dương
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 41 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà xây mới 3 tầng ngay cầu an dương - vị trí đẹp, giá cực tốt tại an dương 1, an đồng, hải phòng", có mã số #323580, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu