Nhà xưởng xây dựng sẵn, cho thuê lâu dài, với dt thuê linh hoạt, tiếp nhận nhiều ngành nghề
Xã Trà Tân, Huyện Đức Linh, Bình Thuận
471 triệu
5,600 m2 (100x56)
12 pn
16 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ XƯỞNG XÂY SẴN THEO TIÊU CHUẨN CHUẨN XANH LEED CHO THUÊ LÂU DÀI
Đức Linh, Bình Thuận (giáp Đồng Nai)
NHÀ XƯỞNG XÂY SẴN THEO TIÊU CHUẨN CHUẨN XANH LEED CHO THUÊ LÂU DÀI
Đức Linh, Bình Thuận (giáp Đồng Nai)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Bình Thuận |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 100 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 56 m |
| Diện tích | 5,600 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 12 |
| Nhà tắm | 16 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà xưởng xây dựng sẵn, cho thuê lâu dài, với dt thuê linh hoạt, tiếp nhận nhiều ngành nghề", có mã số #309423, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu