Sẵn xưởng, cho thuê tiếp nhận linh hoạt ngành nghề, hạ tầng kcn hiện đại, bàn giao liền
Xã Suối Nghệ, Huyện Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu
242 triệu
5,250 m2 (52x101)
8 pn
8 wc
14 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ XƯỞNG SX DN FDI TẠI KCN CNC BÀ RỊA - VT
Diện tích sử dụng: 5250m²
Diện tích sử dụng: 5250m²
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Bà Rịa Vũng Tàu |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 52 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 101 m |
| Diện tích | 5,250 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sẵn xưởng, cho thuê tiếp nhận linh hoạt ngành nghề, hạ tầng kcn hiện đại, bàn giao liền", có mã số #322930, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu