Sang nhượng thẩm mỹ viện - vị trí đắc địa tp vinh - giá tốt đầu tư
Phường Hà Huy Tập, Thành phố Vinh, Nghệ An
500 triệu
1 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
16 giờ trước
Thông tin mô tả:
SANG NHƯỢNG THẨM MỸ VIỆN - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA TP VINH
Do đã mua nhà và chuyển cơ sở về nhà riêng nên mình cần sang nhượng lại mặt bằng đang kinh doanh thẩm mỹ tại:* Địa chỉ: Đường V.I.Lenin, P. Hà Huy Tập, TP Vinh, Nghệ An - Nằm đối diện Lotte Mart Vinh - Khu vực trung tâm kinh doanh sầm uất, cực kỳ đông khách- Mặt bằng 4 tầng thông suốt đã ngăn vách kín và thạch cao. - Setup đầu tư bài bản từ A-Z:+ 6 cái điều hoà + Kính vách cao cấp+ Trần decor, thạch cao, phào chỉ sang trọng+ Nội thất và thiết bị đều đầu tư hàng xịn- Có cầu thang máy** Mặt bằng đang kinh doanh rất có lộc, khách quen ổn định
* Giá thuê: 27,5 triệu/tháng* Giá sang: 500 triệu (có thương lượng) - đã bao gồm 1 tháng cọc nhà và toàn bộ đồ đạc=> LIÊN HỆ: 0961828736 - CHÍNH CHỦ
Do đã mua nhà và chuyển cơ sở về nhà riêng nên mình cần sang nhượng lại mặt bằng đang kinh doanh thẩm mỹ tại:* Địa chỉ: Đường V.I.Lenin, P. Hà Huy Tập, TP Vinh, Nghệ An - Nằm đối diện Lotte Mart Vinh - Khu vực trung tâm kinh doanh sầm uất, cực kỳ đông khách- Mặt bằng 4 tầng thông suốt đã ngăn vách kín và thạch cao. - Setup đầu tư bài bản từ A-Z:+ 6 cái điều hoà + Kính vách cao cấp+ Trần decor, thạch cao, phào chỉ sang trọng+ Nội thất và thiết bị đều đầu tư hàng xịn- Có cầu thang máy** Mặt bằng đang kinh doanh rất có lộc, khách quen ổn định
* Giá thuê: 27,5 triệu/tháng* Giá sang: 500 triệu (có thương lượng) - đã bao gồm 1 tháng cọc nhà và toàn bộ đồ đạc=> LIÊN HỆ: 0961828736 - CHÍNH CHỦ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán cửa hàng, kiot, quán Nghệ An |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 1 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng thẩm mỹ viện - vị trí đắc địa tp vinh - giá tốt đầu tư", có mã số #321485, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu