Siêu phẩm cẩm lệ - nhà 3 tầng nguyễn nho túy - dòng tiền 18tr/tháng
Đường Nguyễn Nho Túy, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
7 tỷ
75 m2 (5x15)
4 pn
3 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
SIÊU PHẨM CẨM LỆ - NHÀ 3 TẦNG NGUYỄN NHO TÚY - DÒNG TIỀN 18TR/THÁNG- Vị trí đắc địa: Nằm tại khu vực Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng. Khu dân cư an ninh, dân trí cao, giao thông thuận tiện.- Diện tích: 75m2- Thiết kế: Nhà mới 3 tầng kiên cố, hiện đại.- Công năng linh hoạt: Hiện có 4 phòng ngủ kiểu căn hộ khép kín, cực kỳ dễ dàng chuyển đổi thành 3 phòng ngủ rộng rãi, sang trọng tùy nhu cầu sử dụng. Có phòng tầng 1 thuận tiện cho người lớn tuổi.- Dòng tiền sẵn có: Đang cho thuê thu nhập ổn định 18 triệu/tháng (Rất hiếm trong phân khúc).- Ưu điểm nổi bật:• Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc đầu tư cho thuê giữ tài sản.• Khu vực tiềm năng tăng giá cao, gần các tiện ích công cộng, trường học, chợ.- Giá chào: 7 tỷ xxx (Có thương lượng cho khách thiện chí).* Liên hệ ngay: 0905.031.184 (Để xem nhà và làm việc chính chủ)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm cẩm lệ - nhà 3 tầng nguyễn nho túy - dòng tiền 18tr/tháng", có mã số #310411, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu