Sở hữu ngay siêu phẩm tập thể bộ lao động thương binh và xã hội - giá tốt- vị trí đắc địa
Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
6 tỷ 200 triệu
44 m2 (1x1)
2 pn
2 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
HOT !!! SỞ HỮU NGAY SIÊU PHẨM TẬP THỂ BỘ LAO ĐỘNG THƯƠNG BINH VÀ XÃ HỘI - GIÁ TỐT- VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊAĐịa chỉ; phố Minh Khai, Hai Bà Trưng Hà Nội chỉ có 2 tầng ( ko phải 4-5 tầng như các tập thể khác). - An ninh siêu tốt, chỉ 1p ra mặt đường to Minh Khai, gần các trường đại học lớn như Bách Khoa, Xây Dựng, Kinh tế Quốc Dân…, gần các bệnh viện lớn Bạch Mai. - Vị trí: Tầng 2 duplex thông tầng 3, cầu thang bê tông chắc chắn. - CÓ CHỖ ĐỂ Ô TÔ RIÊNG. - Sổ đỏ chính chủ rõ ràng sang tên nhanh chóng. - DTSĐ: 43.7m, DTSD 2 tầng là 100m2, có ban công rất rộng 7m2. - Ngoài ra được sử dụng riêng thêm 1 mảnh đất dưới tầng 1 diện tích 22m2 có đóng thuế hàng năm. Có thể làm kho, để xe máy và oto riêng, nên ko pải đi gửi xe.Liên hệ: 0983 24 2439
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 44 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sở hữu ngay siêu phẩm tập thể bộ lao động thương binh và xã hội - giá tốt- vị trí đắc địa", có mã số #321133, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu