The emerald boulevard biểu tượng sống mới tinh hoa mặt tiề quốc lộ 13 cửa ngõ khu đông bắc sài gòn
Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thị xã Thuận An, Bình Dương
62.6 triệu
74 m2 (9,300x8,000)
2 pn
2 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
The Emerald Boulevard biểu tượng sống mới tinh hoa mặt tiề quốc lộ 13THE EMERALD BOULEVARD – BIỂU TƯỢNG SỐNG MỚI CỦA GIỚI TINH HOA Một dự án không chỉ cần đẹp.Một dự án giá trị phải hội tụ đủ:- Vị trí chiến lược- Tiện ích đẳng cấp- Không gian sống khác biệt- Tiềm năng tăng trưởng mạnh mẽVà The Emerald Boulevard đang sở hữu tất cả.- Tọa lạc ngay mặt tiền Quốc lộ 13 mở rộng – tuyến giao thương huyết mạch kết nối TP.HCM và Bình Dương.Từ đây, cư dân dễ dàng:- Di chuyển về TP.Thủ Đức- Kết nối sân bay Tân Sơn Nhất- Tiếp cận trung tâm thương mại lớn- Gần bệnh viện quốc tế- Liền kề trường học chất lượng cao- Không gian sống được chăm chút theo tiêu chuẩn hiện đại:- Hồ bơi resort- Công viên xanh đa tầng- Gym & yoga- Sky coffee- Khu vui chơi trẻ em- Trong bối cảnh bất động sản vị trí đẹp ngày càng khan hiếm, The Emerald Boulevard chính là cơ hội sở hữu tài sản giá trị cho tương lai.Một nơi ở lý tưởng cho gia đình.Một khoản đầu tư tiềm năng cho nhà đầu tư thông thái. Inbox ngay hôm nay: 0931828081 - 0935218356 để được tư vấn chuyên sâu & cập nhật ưu đãi mới nhất.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 16 tầng |
| Chiều ngang | 9,300 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8,000 m |
| Diện tích | 74 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 30 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "The emerald boulevard biểu tượng sống mới tinh hoa mặt tiề quốc lộ 13 cửa ngõ khu đông bắc sài gòn", có mã số #322281, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu