The emerald boulevard nổi bật như một “tọa độ vàng” khi sở hữu mặt tiền đại lộ bình dương
Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thị xã Thuận An, Bình Dương
62.6 triệu
74 m2 (9,300x8,000)
2 pn
2 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
The Emerald Boulevard nổi bật như một “tọa độ vàng” khi sở hữu mặt tiền Đại lộ Bình Dương THE EMERALD BOULEVARD – BIỂU TƯỢNG SỐNG MỚI NGAY CỬA NGÕ TP.HCM Giữa tốc độ phát triển mạnh mẽ của khu Đông, những dự án sở hữu vị trí chiến lược luôn trở thành tâm điểm thu hút giới đầu tư và khách hàng ở thực.- The Emerald Boulevard nổi bật như một “tọa độ vàng” khi sở hữu mặt tiền Đại lộ Bình Dương – tuyến giao thương huyết mạch kết nối TP.HCM với các đô thị phát triển hàng đầu.- Từ dự án, cư dân dễ dàng:- 25 phút → Sân bay- 15 phút → Ngã tư Hàng Xanh- 15 phút → Giga Mall- 5 phút → Cầu Bình Triệu- Liền kề Vạn Phúc City- Mọi hành trình đều nhanh chóng và thuận tiện hơn bao giờ hết.Không chỉ mang đến lợi thế kết nối vượt trội, The Emerald Boulevard còn kiến tạo chuẩn sống hiện đại với không gian sống tinh tế, cộng đồng văn minh và hệ tiện ích đáp ứng trọn vẹn nhu cầu:- Không gian sống xanh- Tiện ích nội khu hiện đại- Khu vực phát triển đồng bộ- Giá trị gia tăng theo thời gianĐặc biệt, khi quỹ đất gần TP.HCM ngày càng khan hiếm, những dự án sở hữu vị trí đẹp như The Emerald Boulevard càng trở nên giá trị.- Đây không chỉ là nơi an cư lý tưởng- Mà còn là tài sản đầu tư bền vững cho tương lai- THE EMERALD BOULEVARD – Sống trọn từng lớp tinh sâu Hotline: 0931828081 – 0935218356 để cập nhật ưu đãi & chính sách thanh toán tốt nhất.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 16 tầng |
| Chiều ngang | 9,300 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8,000 m |
| Diện tích | 74 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 30 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "The emerald boulevard nổi bật như một “tọa độ vàng” khi sở hữu mặt tiền đại lộ bình dương", có mã số #323719, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu