TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Xn118 cho thuê vp & kho xưởng 2.000m² tại phước tân, xa dân cư thích hợp sx
Đường Quốc lộ 51, Phường Phước Tân, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
52 triệu
2,000 m2 (30x70)
4 pn
4 wc
13-03-2026
Thông tin mô tả:
XN118 CHO THUÊ VP & KHO XƯỞNG 2.000m² TẠI PHƯỚC TÂN, BIÊN HÒA, ĐỒNG NAI
Vị trí: QL.51 ( cách vòng xoay Cổng 11, Sơn Tiên 800m2) P.Phước Tân, TP. Biên Hòa, Đồng Nai.
Kho nằm trên trục đường chính QL.51, gần chỗ quay đầu, gần KCN/ đường tránh.
Đường xe công, xe container ra vào thuận tiện. Sân để được 4 xe container
Diện tích: 2.000m² Khuôn viên: Có cổng bảo vệ, tường rào bao quanh. Văn Phòng 3 lầu rộng.
Có điện năng lượng mặt trời. Ráp điện 3fa theo yêu cầu của khách.
Phù hợp: Sản xuất nhiều ngành nghề
Thuê kho : 52 tr/tháng ( Cọc 3 tháng), hợp đồng lâu dài.
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư
Vị trí: QL.51 ( cách vòng xoay Cổng 11, Sơn Tiên 800m2) P.Phước Tân, TP. Biên Hòa, Đồng Nai.
Kho nằm trên trục đường chính QL.51, gần chỗ quay đầu, gần KCN/ đường tránh.
Đường xe công, xe container ra vào thuận tiện. Sân để được 4 xe container
Diện tích: 2.000m² Khuôn viên: Có cổng bảo vệ, tường rào bao quanh. Văn Phòng 3 lầu rộng.
Có điện năng lượng mặt trời. Ráp điện 3fa theo yêu cầu của khách.
Phù hợp: Sản xuất nhiều ngành nghề
Thuê kho : 52 tr/tháng ( Cọc 3 tháng), hợp đồng lâu dài.
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 30 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 70 m |
| Diện tích | 2,000 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Xn118 cho thuê vp & kho xưởng 2.000m² tại phước tân, xa dân cư thích hợp sx", có mã số #307493, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu