TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Xn121 cho thuê kho chứa, lưu hàng hóa, vị trí giao thông thuận lợi, kho kiên cố, xuất vat
Đường Điểu Xiển, Phường Long Bình, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
110 triệu
2,600 m2 (30x86)
2 pn
4 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
XN121 Cho thuê kho 2600m2 Long Bình gần kcn amata và hố nai 3 ???? chỉ 43k/m2
* Vị trí cực đẹp gần QL 1A , đường xe CONT di chuyển thuận tiện ko cấm giờ* DT : 2600m2 * Kho cao thoáng , pháp lý chuẩn chỉnh , pccc thẩm duyệt nghiệm thu đầy đủ* Nền bê tông chịu lực cao , an ninh tuyệt đối , bảo vệ 24/24 * Thích hợp làm kho chứa hàng sạch sẽ , hoặc thức ăn gia súc * Giá thuê chỉ 43k/m2 ( 110 triệu/tháng )
Có hh cho người giới thiệu
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấ
* Vị trí cực đẹp gần QL 1A , đường xe CONT di chuyển thuận tiện ko cấm giờ* DT : 2600m2 * Kho cao thoáng , pháp lý chuẩn chỉnh , pccc thẩm duyệt nghiệm thu đầy đủ* Nền bê tông chịu lực cao , an ninh tuyệt đối , bảo vệ 24/24 * Thích hợp làm kho chứa hàng sạch sẽ , hoặc thức ăn gia súc * Giá thuê chỉ 43k/m2 ( 110 triệu/tháng )
Có hh cho người giới thiệu
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 30 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 86 m |
| Diện tích | 2,600 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 18 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Xn121 cho thuê kho chứa, lưu hàng hóa, vị trí giao thông thuận lợi, kho kiên cố, xuất vat", có mã số #307687, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu