Xn128 cho thuê kho lưu hàng, khung thép tiền chế, phù hợp vận hành loigistic
Đường Điểu Xiển, Phường Long Bình, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
160 triệu
2,000 m2 (40x50)
4 pn
4 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
XN128Cho Thuê Kho - Ổn Định Lâu DàiVị trí: Phường Long Bình, TP. Biên Hòa, Đồng Nai, cạnh KCN Amata và Hố Nai.Diện tích nhà xưởng: 2000 m².Diện tích văn phòng: 250 m²,
Giao thông: Thuận tiện, container ra vào 24/7.Cơ sở vật chất: Nền sơn Epoxy sạch sẽ, chịu tải cao; • Hệ thống PCCC Vách Tường Pháp lý chuẩn • Điện 560kva ; có nhà xe và công trình phụ trợ đầy đủ. Giá thuê 160tr tháng coc 3 tháng thanh toán linh hoạt Ưu tiên làm kho
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp d
Giao thông: Thuận tiện, container ra vào 24/7.Cơ sở vật chất: Nền sơn Epoxy sạch sẽ, chịu tải cao; • Hệ thống PCCC Vách Tường Pháp lý chuẩn • Điện 560kva ; có nhà xe và công trình phụ trợ đầy đủ. Giá thuê 160tr tháng coc 3 tháng thanh toán linh hoạt Ưu tiên làm kho
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp d
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 40 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 50 m |
| Diện tích | 2,000 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xn128 cho thuê kho lưu hàng, khung thép tiền chế, phù hợp vận hành loigistic", có mã số #308033, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu