Xn129 xưởng sản xuất kiên cố thu hút đầu tư sản xuất cơ khí, xa dân cư. giao liền
Đường Nguyễn Thái Học, Phường Trảng Dài, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
80 triệu
5,000 m2 (50x100)
4 pn
4 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
XN129CHO THUÊ KHO XƯỞNG TRẢNG DÀI GIÁ TỐTKhuôn Viên 5000m2 Xưởng Gần 2000m2Vị trí Trảng Dài Biên Hòa, mặt tiền đường lớn xe container ra vào thuận tiện.
Diện tích khuôn viên 5.000m2Diện tích xây dựng gần 2.000m2 gồm xưởng, văn phòng 100m2 và nhà xe.
Xưởng cao ráo, kết cấu chắc chắnSàn bê tông chịu lực tốtĐiện 3 pha sẵn
Phù hợp làm kho chứa hàng, sản xuất, gia công.Chủ hỗ trợ dựng thêm xưởng theo nhu cầu khách thuê.
Giá thuê 80 triệu/thángHợp đồng lâu dài
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấ
Diện tích khuôn viên 5.000m2Diện tích xây dựng gần 2.000m2 gồm xưởng, văn phòng 100m2 và nhà xe.
Xưởng cao ráo, kết cấu chắc chắnSàn bê tông chịu lực tốtĐiện 3 pha sẵn
Phù hợp làm kho chứa hàng, sản xuất, gia công.Chủ hỗ trợ dựng thêm xưởng theo nhu cầu khách thuê.
Giá thuê 80 triệu/thángHợp đồng lâu dài
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 50 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 100 m |
| Diện tích | 5,000 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xn129 xưởng sản xuất kiên cố thu hút đầu tư sản xuất cơ khí, xa dân cư. giao liền", có mã số #308032, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu