Xn133 nhà xưởng xây dựng kiên cố, dễ tuyển nguồn ldpt, trống xưởng bàn giao liền
Đường An Viễn, Xã An Viễn, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
70 triệu
2,000 m2 (30x65)
1 pn
4 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
XN133Cho Thuê Mặt Bằng Kinh Doanh Và nhà Xưởng Tổng Diện Tích Khuôn Viên 2000m2. Ngay KCN Giang Điền_Trảng Bom. Giá Thuê Chỉ: 70triệu/1 Tháng. ----------------------------------------- Trong Đó Nhà Xưởng : 50 x 20 (1000m2)- Đất Trống : 1000m2. WC, Điện 3fa , Nước Máy. - Đường 2 3 xe congt né nhau ko cấm giờ.• Thích Hợp Làm sharrom , Trưng bày sản phẩm , Gia công cơ khí, kho hàng phẩm....Vị trí địa lý thuận tiện đi chuyển hàng hoá. Giá: 70tr /1 Tháng . Cọc HĐ lâu dài.
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấ
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 30 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 65 m |
| Diện tích | 2,000 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xn133 nhà xưởng xây dựng kiên cố, dễ tuyển nguồn ldpt, trống xưởng bàn giao liền", có mã số #308464, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu