Xn140 cho thuê nhà xưởng sản xuất ngoài kcn dễ dàng sx nhiều ngành nghề, giao liền
Phường Trảng Dài, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
60 triệu
2,100 m2 (40x55)
3 pn
4 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
XN140CHO THUÊ NHÀ XƯỞNG TRẢNG DÀI – VỊ TRÍ ĐẸP, GIÁ TỐT
Vị trí: Cụm Công Nghiệp Thiện Tân cũ (nay thuộc phường Trảng Dài)Khu vực tập trung nhiều nhà xưởng, thuận tiện sản xuất đa ngành nghề
Diện tích: 2.100m²
Giao thông: Đường bê tông rộng, xe container ra vào, tránh nhau thoải mái
Điện: 3 pha ổn định, đáp ứng sản xuất
Giá thuê: 60 triệu/tháng
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp d
Vị trí: Cụm Công Nghiệp Thiện Tân cũ (nay thuộc phường Trảng Dài)Khu vực tập trung nhiều nhà xưởng, thuận tiện sản xuất đa ngành nghề
Diện tích: 2.100m²
Giao thông: Đường bê tông rộng, xe container ra vào, tránh nhau thoải mái
Điện: 3 pha ổn định, đáp ứng sản xuất
Giá thuê: 60 triệu/tháng
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp d
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 40 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 55 m |
| Diện tích | 2,100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xn140 cho thuê nhà xưởng sản xuất ngoài kcn dễ dàng sx nhiều ngành nghề, giao liền", có mã số #309682, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu