Xn150 cho thuê nhà xưởng, kho bãi kiên cố ,ngoài kcn , có pc tự động. giao liền
Xã Tóc Tiên, Huyện Tân Thành, Bà Rịa Vũng Tàu
200 triệu
5,000 m2 (50x100)
6 pn
6 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
XN150Cho Thuê Kho Xưởng Gần KCN Phú Mỹ 3
Cảng Cái Mép. Bà Rịa _Vũng Tàu. •Diện Tích Kho Xưởng : 4000m2. Tổng Đất sử dụng 5000m2•Hạ Trạm Biến Áp Riêng 500kva .•Kết cấu Khung Thép Tiền Chế Cứng Cáp, Nền Bê Tông Chịu Tải Nặng.• Hệ Thống PCCC Tự Động Thẫm Duyệt. Kết nối trực tiếp Quốc lộ 51, Cảng Quốc Tế, Cảng Cái Mép , Chỉ Mất 10-20phút . Thích Hợp Làm Trung tâm Vận Hành logistics, kho phân phối , Doanh nghiệp xuất nhập khẩu, Nhà máy sản xuất, gia công. Tiết Kiệm được chi phí vận tải Và Thời Gian. Trục đường lớn thuận tiện container ra vào thoải mái.Giá Thuê: 200triệu /1 Tháng ( Chưa Bao Gồm VAT)
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư
Cảng Cái Mép. Bà Rịa _Vũng Tàu. •Diện Tích Kho Xưởng : 4000m2. Tổng Đất sử dụng 5000m2•Hạ Trạm Biến Áp Riêng 500kva .•Kết cấu Khung Thép Tiền Chế Cứng Cáp, Nền Bê Tông Chịu Tải Nặng.• Hệ Thống PCCC Tự Động Thẫm Duyệt. Kết nối trực tiếp Quốc lộ 51, Cảng Quốc Tế, Cảng Cái Mép , Chỉ Mất 10-20phút . Thích Hợp Làm Trung tâm Vận Hành logistics, kho phân phối , Doanh nghiệp xuất nhập khẩu, Nhà máy sản xuất, gia công. Tiết Kiệm được chi phí vận tải Và Thời Gian. Trục đường lớn thuận tiện container ra vào thoải mái.Giá Thuê: 200triệu /1 Tháng ( Chưa Bao Gồm VAT)
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Bà Rịa Vũng Tàu |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 50 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 100 m |
| Diện tích | 5,000 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xn150 cho thuê nhà xưởng, kho bãi kiên cố ,ngoài kcn , có pc tự động. giao liền", có mã số #309934, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu