Xn214 nhà xưởng kiên cố ,pc tự động, nx xa dân cư phù hợp sx nhiều ngành nghề
DT768B, Xã Thạnh Phú, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai
50 triệu
2,500 m2 (25x85)
2 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
XN214Cho thuê nhà xưởng khu Hawas – Thiện Tân có pcccGiá 50 tr cọc 3 tháng
Diện tích tổng 2.500m2Diện tích nhà xưởng 1.400m2Trang bị hệ thống PCCC tự độngĐiện 3 pha ổn định 3 giá Có nhà bảo vệ khuôn viên riêng biệt xa dân
Đường xe container ra vào thuận tiệnPhù hợp sản xuất đa ngành nghề ưu tiên các ngành nghề ko ô nhiễm hôi thối
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp d
XN214Cho thuê nhà xưởng khu Hawas – Thiện Tân có pcccGiá 50 tr cọc 3 tháng
Diện tích tổng 2.500m2Diện tích nhà xưởng 1.400m2Trang bị hệ thống PCCC tự độngĐiện 3 pha ổn định 3 giá Có nhà bảo vệ khuôn viên riêng biệt xa dân
Đường xe container ra vào thuận tiệnPhù hợp sản xuất đa ngành nghề ưu tiên các ngành nghề ko ô nhiễm hôi thối
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp d
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 25 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 85 m |
| Diện tích | 2,500 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xn214 nhà xưởng kiên cố ,pc tự động, nx xa dân cư phù hợp sx nhiều ngành nghề", có mã số #323221, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu