Xn227 cho thuê nhà xưởng sản xuất linh hoạt ngành nghề, bàn giao hoạt động liền
Đường Cộ - Cây Xoài, Xã Tân An, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai
45 triệu
1,500 m2 (30x50)
4 pn
4 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
XN227Cho thuê xưởng 1500 m2 Dt xưởng 900 m2 Tân An - Đồng Nai.chỉ 45 triệu/tháng.
* Hiện trạng nhà xưởng mới sạch đẹp cao thoáng, có điện 160kva nước đầy đủ.* TDT : 1500 m2 Dt xưởng 900 m2 có văn phòng, gác, sân bãi rộng, mặt đường nhựa... khuân viên riêng biệt.* Đường xe Cont ra vào trước xưởng * Khu vực sát cụm cn Tân An thích hợp làm cơ khí, may, thực phẩm, gỗ xk V.V....* Giá chỉ 45 triệu/tháng... cho thuê lâu dài.
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấ
* Hiện trạng nhà xưởng mới sạch đẹp cao thoáng, có điện 160kva nước đầy đủ.* TDT : 1500 m2 Dt xưởng 900 m2 có văn phòng, gác, sân bãi rộng, mặt đường nhựa... khuân viên riêng biệt.* Đường xe Cont ra vào trước xưởng * Khu vực sát cụm cn Tân An thích hợp làm cơ khí, may, thực phẩm, gỗ xk V.V....* Giá chỉ 45 triệu/tháng... cho thuê lâu dài.
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 30 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 50 m |
| Diện tích | 1,500 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xn227 cho thuê nhà xưởng sản xuất linh hoạt ngành nghề, bàn giao hoạt động liền", có mã số #318181, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu