Xn280 cho thuê nhà xưởng kiên cố , phục vụ sản xuất ngày đêm, xa dân cư sẵn xưởng
Đường Quốc lộ 1A, Xã Bình Minh, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
27 triệu
600 m2 (20x30)
2 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
XN280Cho thuê xưởng 600m2 ngay đường Quốc Lộ , Xã Bình Minh - Đồng Nai. - Giá thuê hấp dẫn 27tr / tháng - Diện Tích : 600m2 ( 20m x 30m )- Nhà xưởng kết cấu cao chắc chắn
+ Đường xe contenr thông ra Quốc Lộ+ Vị trí xưởng phù hợp sản xuất nhiều ngành nghề ; có tiếng ồn Ban Đêm. - Sân Bãi Lớn Phục vụ Xuất nhập hàng- Có Sẵn Nguồn Điện 3fa ; Cung cấp CP 200A.
Giá chỉ 27tr /tháng cọc Hđ lâu dài
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp d
+ Đường xe contenr thông ra Quốc Lộ+ Vị trí xưởng phù hợp sản xuất nhiều ngành nghề ; có tiếng ồn Ban Đêm. - Sân Bãi Lớn Phục vụ Xuất nhập hàng- Có Sẵn Nguồn Điện 3fa ; Cung cấp CP 200A.
Giá chỉ 27tr /tháng cọc Hđ lâu dài
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp d
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 20 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 600 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xn280 cho thuê nhà xưởng kiên cố , phục vụ sản xuất ngày đêm, xa dân cư sẵn xưởng", có mã số #324156, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu