TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Xt055 nhà xưởng kiên cố thu hút đầu tư linh hoạt nhiều ngành nghề, trống xưởng
Xã Mỹ Xuân, Huyện Tân Thành, Bà Rịa Vũng Tàu
1 tỷ 300 triệu
30,000 m2 (150x200)
20 pn
12 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
XT055
CHO THUÊ NHÀ XƯỞNG SX TẠI KCN CNC BÀ RỊA - TPHCM
CHO THUÊ NHÀ XƯỞNG SX TẠI KCN CNC BÀ RỊA - TPHCM
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Bà Rịa Vũng Tàu |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 150 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 200 m |
| Diện tích | 30,000 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 20 |
| Nhà tắm | 12 |
| Độ rộng đường | 18 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Xt055 nhà xưởng kiên cố thu hút đầu tư linh hoạt nhiều ngành nghề, trống xưởng", có mã số #307682, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu