TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Xt057 cho thuê xưởng tổng diện tích 40.000m2 khung thép kiên cố, trống xưởng
Đường Quốc lộ 51, Xã An Phước, Huyện Long Thành, Đồng Nai
1 tỷ 560 triệu
40,000 m2 (100x400)
12 pn
10 wc
13-03-2026
Thông tin mô tả:
XT057Cho Thuê Xưởng Tổng Diện Tích 40.000m2 Gần KCN Long Thành - Đồng Nai. Giá : 3.8usd/1m2. ______________________________Cơ hội rất tốt cho doanh nghiệp đang tìm nhà xưởng sản xuất, kho bãi quy mô lớn, vị trí thuận tiện giao thông, xe container ra vào dễ dàng. Tổng diện tích khu đất: 40.000 m² Xưởng đã hoàn công đầy đủ, gồm 2 nhà xưởng:Xưởng 1: 5.500 m²Xưởng 2: 10.000 m²• Linh hoạt thuê: có thể thuê từng xưởng hoặc thuê toàn bộ tùy nhu cầu.Tiện ích đầy đủ cho sản xuất:Có phòng bảo vệ, nhà ăn, khu văn phòngSân bãi rộng rãi, thuận tiện bốc dỡ hàng hóa• Hạ Trạm Biến Áp Công Suất 750kva. •Hệ thống PCCC tự động thẫm duyệt nghiệm thu đầy đủ. Chủ Trương Tiếp Đón Nghành nghề: Dụng cụ thể thao, Túi Xách, Dụng Cụ Cắm Trại, Gia công Lều , Giày Da ...Giá thuê hấp dẫn: 3,8 USD/m² .
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầ
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 100 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 400 m |
| Diện tích | 40,000 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 12 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Xt057 cho thuê xưởng tổng diện tích 40.000m2 khung thép kiên cố, trống xưởng", có mã số #307495, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu