Xt059 cho thuê xưởng sản xuất, khung thép kiên cố, trang bị pc với đầy đủ giấy phép
Đường Quốc lộ 51, PhườngTam Phước, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
520 triệu
4,000 m2 (30x130)
10 pn
8 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
XT059
Cho thuê xưởng sản xuất 4000m2 trong KCN Tam Phước Tp.Biên Hoà Đồng Nai
Giá thuê 4.6 Usd/m2/Tháng
+ Tổng Diện tích cho thuê : 4300m2
+ Diện Tích nhà xưởng 30 x 130m
+ Diện tích văn phòng gần 300m2
+ Hạ trạm biến áp 400kva
+ Hệ thống PCCC thẩm duyệt nghiệm thu
+ Nằm dọc Quốc lộ 51, KCN Tam Phước có vị trí rất thuận lợi cho giao thông đường thủy lẫn đường bộ Cách sân bay Quốc Tế Lonh Thành 10km , cảng Th
Cho thuê xưởng sản xuất 4000m2 trong KCN Tam Phước Tp.Biên Hoà Đồng Nai
Giá thuê 4.6 Usd/m2/Tháng
+ Tổng Diện tích cho thuê : 4300m2
+ Diện Tích nhà xưởng 30 x 130m
+ Diện tích văn phòng gần 300m2
+ Hạ trạm biến áp 400kva
+ Hệ thống PCCC thẩm duyệt nghiệm thu
+ Nằm dọc Quốc lộ 51, KCN Tam Phước có vị trí rất thuận lợi cho giao thông đường thủy lẫn đường bộ Cách sân bay Quốc Tế Lonh Thành 10km , cảng Th
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 30 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 130 m |
| Diện tích | 4,000 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xt059 cho thuê xưởng sản xuất, khung thép kiên cố, trang bị pc với đầy đủ giấy phép", có mã số #308181, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu