Xt061 nhà xưởng thu hút đầu tư dn fdi, tiếp nhận nhiều ngành nghề theo qđ kcn
Xã Phước Long Thọ, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
980 triệu
16,000 m2 (145x112)
10 pn
10 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
XT061NHÀ Xưởng Công Nghiệp XÂY SẴN – BÀN GIAO NGAY KCN Đất Đỏ I Bà Rịa – Vũng Tàu• Diện tích : 16.000 m²
- NX A : 6780m2 ( 40m x 75m & 40m x 90m )
- NX B : 3600m2 ( 40m x 90m )
Văn Phòng 1 Tầng : 256m2 Sàn.• Giá thuê hấp dẫn: chỉ từ 3.5 – 3.7 USD/m²/tháng (linh hoạt theo thời gian thuê)Trạm điện công suất lớn: 1.200 KVAHạ tầng hoàn chỉnh: • Đường nội bộ rộng rãi, xe container di chuyển thuận tiện • Hệ thống PCCC Tự Động Đạt Chuẩn • An ninh bảo vệ 24/7
VỊ TRÍ CHIẾN LƯỢC – KẾT NỐI LINH HOẠT • Chỉ 30 phút đến cụm cảng nước sâu Cái Mép – Thị Vải • Kết nối nhanh đến tuyến cao tốc Biên Hòa – Vũng Tàu Thuận lợi xuất nhập khẩu & lưu thông hàng hóa liên vùng
• PHÙ HỢP ĐA NGÀNH NGHỀSản xuất công nghiệp Lắp ráp – cơ khí – điện tử Kho vận – logistics Chế biến thực phẩm & nhiều ngành nghề khác
• Nhà xưởng xây sẵn – nhận xưởng vận hành ngay
Đừng bỏ lỡ cơ hội
- NX A : 6780m2 ( 40m x 75m & 40m x 90m )
- NX B : 3600m2 ( 40m x 90m )
Văn Phòng 1 Tầng : 256m2 Sàn.• Giá thuê hấp dẫn: chỉ từ 3.5 – 3.7 USD/m²/tháng (linh hoạt theo thời gian thuê)Trạm điện công suất lớn: 1.200 KVAHạ tầng hoàn chỉnh: • Đường nội bộ rộng rãi, xe container di chuyển thuận tiện • Hệ thống PCCC Tự Động Đạt Chuẩn • An ninh bảo vệ 24/7
VỊ TRÍ CHIẾN LƯỢC – KẾT NỐI LINH HOẠT • Chỉ 30 phút đến cụm cảng nước sâu Cái Mép – Thị Vải • Kết nối nhanh đến tuyến cao tốc Biên Hòa – Vũng Tàu Thuận lợi xuất nhập khẩu & lưu thông hàng hóa liên vùng
• PHÙ HỢP ĐA NGÀNH NGHỀSản xuất công nghiệp Lắp ráp – cơ khí – điện tử Kho vận – logistics Chế biến thực phẩm & nhiều ngành nghề khác
• Nhà xưởng xây sẵn – nhận xưởng vận hành ngay
Đừng bỏ lỡ cơ hội
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Bà Rịa Vũng Tàu |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 145 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 112 m |
| Diện tích | 16,000 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xt061 nhà xưởng thu hút đầu tư dn fdi, tiếp nhận nhiều ngành nghề theo qđ kcn", có mã số #308472, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu